Liên Hệ

VĂN PHÒNG

VĂN PHÒNG VIỆT NAM:

Việt Nam – Hồ Chí Minh

Phòng 7.01, Tầng 7, C.T Plaza Tân Sơn Nhất 60A Trường Sơn, Phường 2, Quận Tân Bình
(84) 28 38 475 475
(84) 28 38 476 476
Marketing@pebsteel.com.vn

VĂN PHÒNG SALES HỒ CHÍ MINH:

Việt Nam – Hồ Chí Minh

Tầng 1, Saigon Finance Center,
9 Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1
(84) 28 62 990 069
(84) 28  62 990 067
Marketing@pebsteel.com.vn

VĂN PHÒNG HÀ NỘI:

Việt Nam – Hà Nội

R.901, Tầng 9, Daeha Business Center 360 Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
(84) 24 39 747 747
(84) 24 39 746 746
Marketing@pebsteel.com.vn

VĂN PHÒNG ĐÀ NẴNG:

Việt Nam – Đà Nẵng

Tầng 10, Tòa nhà ACB 218 Bạch Đằng, Quận Hải Châu, Tp. Đà Nẵng
(236) 3 928 282
(236) 6 252 727
Marketing@pebsteel.com.vn

THÁI LAN:

Thái Lan – Bangkok

54 BB Building, 14th Fl., Room 1411, Sukhumvit 21 (Asoke) Road, Klong Toey Nua, Wattana, Bangkok 10110
(66 0) 2 258 4639-41
(66 0) 2 258 4643
Nithiya@pebsteel.com

PAKISTAN (ISLAMABAD):

Pakistan – Islamabad

Flat No.5, Block No.12-B, Jinnah Super Market, F-7 Markaz
(92) 51 265 3045
(92) 51 265 3244
Marketing@pebsteel.com.vn

MYANMAR:

Myanmar – Yangon – www.pebsteel.com.mm

Unit #101 & 102, Theingi Building, Ayarwon Road, 8th Quarter, Thaketa Township, Yangon
(95) 1 450 937, (95) 9 732 57042
(95) 1 450 937
Marketing.myanmar@pebsteel.com

MALAYSIA:

Malaysia – Kuala Lumpur

B1-23A-7, Soho @ KLCC,
Jalan Perak, 50450,
Kuala Lumpur
(603) 2181 2030
(603) 2181 2030
Ckf@pebsteel.com

PAKISTAN (LAHORE):

Pakistan – Lahore

1st Floor, 23-T (Commercial), Phase-II, D.H.A., Lahore Cantt
(92) 42 3570 7411 / 12
(92) 42 3570 7413
Marketing@pebsteel.com.vn

CAMBODIA:

Cambodia – Phnom Penh

The Emerald Building, 6th Fl., No. 64 Preah Norodom Blvd, Phnom Penh.
(855) 23 6788 679
(855) 23 6788 679
Ltu@pebsteel.com.vn

PHILIPPINES:

Philippines – Manila

Unit 1206, 12th Floor, A Place Building,
Coral Way, Mall of Asia Pasay City
Manila
(63) 2 813 7684 / 813 7680
(63) 2 813 7684
Dan@pebsteel.com.vn

INDONESIA:

Indonesia – Jakarta

Agro Plaza, 12th Floor, JL. HR. Rasuna Said Kav.x2 No.1, South Jakarta – Indonesia 12950
(62) 21 520 3025
(92) 51 265 3244
Rinaldi-rusli@pebsteel.com

Liên hệ với chúng tôi

Hãy liên hệ với chúng tôi để được nhận tư vấn trong thời gian sớm nhất!

Kích thước tối đa: 5MB

Đăng ký theo dõi để nhận được tin tức, thông báo mới nhất từ chúng tôi.